<-:( 10c15 ):->
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ni mới gọi là pro`

Go down

ni mới gọi là pro` Empty ni mới gọi là pro`

Bài gửi by HoangLangTuVn Thu Mar 06, 2008 10:08 am

Trong lúc bo' me. dang cãi nhau,em bé hoi~ bo' : Bo' oi*,con tên gì ? Ông bo' tra~ loi` : CON Me. MÀY ! Thang` bé hoi~ me. : Me. oi* con tên gì ? Bà me. tra~ loi` : THANG` Bo' MÀY ! Thang` bé hoi~ chi. (bà chi. dang nghe nhac.),tra~ loi` : OH ! YEAH !!!! Thang` bé lai. hoi~ anh(anh nó dang xem bóng dá) : Anh nghi em là ai ? Anh nó tra~ loi` : David Beckham.Hôm sau mot. cô giáo hoi~ nó : Em tên gì ? Nó tra~ loi` : CON Me. MÀY ! Cô giáo tuc' gian. hoi~ tip' : Em nói gì dó ? Nó tra~ loi` : THANG` Bo' MÀY ! Cô giáo nói : Tôi se~ duoi~ hoc. em ! Nó bao~ : OH ! YEAH !!! Cô giáo nói : Em nghi em là ai mà láo the' ? Nó tra~ loi` : David Beckham !!!!

Trên một chiếc thuyền có 8 người: 2 Việt Nam, 2 I rắc, 2 Nhật, 2 Mỹ. Một hôm thuyền gần chìm, 2 thằng I rắc đứng lên và nói " Sát dam muôn năm " rồi nhảy xuống biển. Tuy nhiên, một lát sau, bè vẫn ko chịu đc sức nặng, 2 thằng Nhật đứng lên hét " Nhật hoàng vạn tuế ! " rồi nhảy xuống biển. Bè vẫn típ tục chìm, lúc này 2 thằng VN đứng lên gồng mình hét lớn " Chủ Tịch Hồ Chí Minh muôn năm, Việt nam muôn năm !!! " rồi đá 2 thằng Mỹ xuống biển !!! " Chủ Tịch Hồ Chí Minh muôn năm, Việt nam muôn năm !!!

Tuổi 15 anh đi vào dĩ vãng----Giật dây chuyền tặng ng` iu-----Cướp xích lô chở em đi dạo phố-------Bị công an đày ra Côn Đảo-------Và.....anh vào tù như hoàng tử vào cung-------Sáng cuốc đất như wan công luyện võ------Trưa cắt cỏ như công chúa hái hoa-------Tối bắt muỗi như Kiều Nga đuổi bướm------Cảm ơn đảng đã cho tôi ở nhà xây------4 bên là 4 bứk tường dày------Cơm 3 bữa thịt gắp mỏi tay đc miếng bì------Khi tôi đi ko ng` đưa tiễn-----Khi tôi về 7,8 thằng khiêng------Trên wan tài khắc 8 chữ thiêng liêng------Tổ Quốc mất đi 1 thằng vô tích sự
HoangLangTuVn
HoangLangTuVn